Karin Haske
Wode Maya St: Abin da ya sa aka saka wa wani titi a Nijeriya sunan fitaccen mai amfani da Youtube ɗan Ghana
A wani bidiyo da ya wallafa a shafinsa ranar 31 ga watan Janairu ya ce — "Na ga an saka wa wani titi a Nijeriya sunana" — lamarin da ya matuƙar sanya Maya mamaki da farin ciki a yayin da yake nuna yadda aka ƙaddamar da titin mai ɗauke da sunansa.Karin Haske
Edmund Atweri: Mutumin da ke taimaka wa masu juna biyu a ƙauyukan ƙasar Ghana
Wani jami'in jinya a Ghana ya sadaukar da rayuwarsa wajen rage mutuwar mata da jarirai yayin haihuwa a ƙasar ta Yammacin Afirka, inda yake zuwa ƙauyuka da injin awo don taimaka wa masu juna biyu da ba su da halin zuwa manyan asibitoci don yin awon.
Shahararru
Mashahuran makaloli