Duniya
Amurka tana adawa da mamayar Isra'ila a Lebanon amma ta aike da ƙarin sojoji Gabas ta Tsakiya
A yaƙin da Isra'ila take yi a Gaza, wanda ya shiga kwana na 360, ta kashe Falasɗinawa fiye da 41,595. Kazalika, ta kashe fiye da mutum 800 tun da ta ƙaddamar da hare-hare a Lebanon ranar 23 ga watan Satumba.Duniya
Sabbin hare-haren sama da Isra'ila ta kai Lebanon sun yi sanadin mutuwar mutum 51 da jikkata 223
Yaƙin Isra'ila a Gaza ya shiga rana ta 355, inda ta kashe kusan Falasɗinawa 41,495 – yawacinsu mata da yara – tare da jikkata kusan 96,006 kuma wani ƙiyasi ya nuna cewa fiye da mutum 10,000 na ƙarƙashin ɓaraguzan gine-ginen da aka rusa.Duniya
Jiragen saman Isra'ila sun kashe mutane tara a sansanin 'yan gudun hijira na Nuseirat na Gaza
Yaƙin Isra'ila a Gaza ya shiga rana ta 354, inda ta kashe kusan Falasɗinawa 41,455 – yawacinsu mata da yara – tare da jikkata kusan 95,878 kuma wani ƙiyasi ya nuna cewa fiye da mutum 10,000 na ƙarƙashin ɓaraguzan gine-ginen da aka rusa.Duniya
Isra'ila ta ayyana dokar ta-ɓaci a duka faɗin ƙasar har zuwa 30 ga Satumba
Yaƙin Isra'ila a Gaza ya shiga rana ta 353, inda ta kashe kusan Falasɗinawa 41,431 – yawacinsu mata da yara – tare da jikkata kusan 95,818 kuma wani ƙiyasi ya nuna cewa fiye da mutum 10,000 na ƙarƙashin ɓaraguzan gine-ginen da aka rusa.Duniya
Isra'ila ta kashe Falasɗinawa 17 a wasu sabbin hare-hare da ta kai Gaza
Yaƙin Isra'ila a Gaza ya shiga rana ta 352, inda ta kashe kusan Falasɗinawa 41,391 – yawacinsu mata da yara – tare da jikkata kusan 95,760 kuma wani ƙiyasi ya nuna cewa fiye da mutum 10,000 na ƙarƙashin ɓaraguzan gine-ginen da aka rusa.Duniya
Isra'ila ce za ta dauki alhakin kai hare-haren Lebanon — Hamas
Yaƙin Isra’ila a Gaza ya shiga rana ta 348, inda ta kashe aƙalla Falasɗinawa 41,272 – yanwacinsu mata da yara – tare da jikkata fiye da 95,551, kuma wani ƙiyasi ya nuna cewa fiye da mutum 10,000 na ƙarƙashin ɓaraguzan gine-ginen da aka rusa.Duniya
Kai-tsaye: 'Yahudawa 'yan kama wuri zauna da sojojin Isra'ila sun kai hari Yammacin Kogin Jordan
Yaƙin Isra'ila a Gaza ya shiga rana ta 345, inda ta kashe kusan Falasɗinawa 41,206 – yawacinsu mata da yara – tare da jikkata kusan 95,337 kuma wani ƙiyasi ya nuna cewa fiye da mutum 10,000 na ƙarƙashin ɓaraguzan gine-ginen da aka rusa.Duniya
Hamas ta gargadi Isra'ila kan tsokanar da take yi a Masallacin Ƙudus
Yaƙin Isra'ila a Gaza ya shiga rana ta 343, inda ta kashe kusan Falasɗinawa 41,118 – yawacinsu mata da yara – tare da jikkata kusan 95,125 kuma wani ƙiyasi ya nuna cewa fiye da mutum 10,000 na ƙarƙashin ɓaraguzan gine-ginen da aka rusa.Duniya
Sabbin hare-haren da Isra'ila ta kai a Gaza sun kashe wasu Falasdinawa 21 — Likitoci
Yaƙin Isra'ila a Gaza ya shiga rana ta 342, inda ta kashe kusan Falasɗinawa 41,118 – yawacinsu mata da yara – tare da jikkata kusan 95,125 kuma wani ƙiyasi ya nuna cewa fiye da mutum 10,000 na ƙarƙashin ɓaraguzan gine-ginen da aka rusa.Duniya
Harin da Isra'ila ta kai a makarantar MDD a Gaza ya kashe aƙalla mutum 14
Yaƙin Isra'ila a Gaza ya shiga rana ta 341, inda ta kashe kusan Falasɗinawa 41,084 – yanwacinsu mata da yara – tare da jikkata kusan 95,029 kuma wani ƙiyasi ya nuna cewa fiye da mutum 10,000 na ƙarƙashin ɓaraguzan gine-ginen da aka rusa.
Shahararru
Mashahuran makaloli