Duniya
Jiragen saman Isra'ila sun kashe mutane tara a sansanin 'yan gudun hijira na Nuseirat na Gaza
Yaƙin Isra'ila a Gaza ya shiga rana ta 354, inda ta kashe kusan Falasɗinawa 41,455 – yawacinsu mata da yara – tare da jikkata kusan 95,878 kuma wani ƙiyasi ya nuna cewa fiye da mutum 10,000 na ƙarƙashin ɓaraguzan gine-ginen da aka rusa.Duniya
Isra'ila ta kashe Falasɗinawa 17 a wasu sabbin hare-hare da ta kai Gaza
Yaƙin Isra'ila a Gaza ya shiga rana ta 352, inda ta kashe kusan Falasɗinawa 41,391 – yawacinsu mata da yara – tare da jikkata kusan 95,760 kuma wani ƙiyasi ya nuna cewa fiye da mutum 10,000 na ƙarƙashin ɓaraguzan gine-ginen da aka rusa.Duniya
Isra'ila ta kashe Falasɗinawa 40 da jikkata 60 a Khan Younis
Yaƙin Isra’ila a Gaza ya shiga rana ta 340, inda ta kashe kusan Falasɗinawa 40,988 – yanwacinsu mata da yara – tare da jikkata kusan 94,825 kuma wani ƙiyasi ya nuna cewa fiye da mutum 10,000 na ƙarƙashin ɓaraguzan gine-ginen da aka rusa.Duniya
Isra'ila ta kashe ƙarin mutum 47 a sabbin hare-hare a Gaza
A rana ta 331 da Isra’ila ta kwashe tana yaƙi a Gaza, ta kashe Falasɗinawa aƙalla 40,738 – galibinsu mata da yara – tare da jikkata fiye da 94,154 inda hasashe ya bayyana sama da mutum 10,000 na ƙarƙashin ɓaraguzan gidajen da aka yi wa ruwan bam.Duniya
Isra'ila ta kashe jami'an kare farar hula sama da 80 a Gaza — Hukuma
Yaƙin da Isra'ila ke yi a Gaza ya shiga kwanaki 317 yanzu, ya kashe Falasɗinawa fiye da 40,074 akasari mata da ƙananan yara da jikkata mutum fiye da 92,537, an ƙiyasta fiye da 10,000 na binne a ƙarƙashin ɓaraguzan gine-ginen da aka kai musu hari.Duniya
Wakiliyar MDD na zargin Isra'ila da 'kisan kiyashi' a harin da Isra'ilar ta kai wata makaranta a Gaza
Yaƙin da Isra'ila ke yi a Gaza ya shiga kwana na 309, inda ya kashe aƙalla Falasɗinawa 39,699 — mafi yawansu mata da yara — ya kuma jikkata sama da mutum 91,722. Ana ƙiyasin fiye da mutum 10,000 na ƙarƙashin ɓaraguzan gine-ginen da aka rusa.Duniya
A shirye muke mu yaƙi Hezbollah idan har ta kama: Ministan Tsaron Isra'ila
Yaƙin da Isra'ila ta kwashe kwana 271 tana yi a Gaza ya kashe Falasɗinawa aƙalla 37,925 — galibinsu mata da yara –– sannan kimanin mutum 87,141 sun jikkata, kana fiye da mutum 10,000 na binne a ɓaraguzai kuma Isra'ila ta sace kusan mutum 9,500.Duniya
Sojojin Isra’ila sun ce suna ci gaba da kutsawa Rafah da tsakiyar Gaza
Yaƙin da Isra'ila take yi a Gaza ya shiga kwana na 256 wanda ya yi sanadin mutuwar Falasɗinawa aƙalla 37,347 — kashi 71 daga cikinsu mata da yara da jarirai ne –– sannan ya jikkata mutum 85,372, kana ɓaraguzai sun danne fiye da mutum 9,500.
Shahararru
Mashahuran makaloli